Baba : Diamond Platnumz Sio Mtanzania

Diamond ni Mganda

By  | Nov 20, 2020, 12:38 PM  | Diamond Platnumz  | Drama

Mji wa moto huu! Daily mastory mapya tu!
Linalomalizia kutrend kwenye mitandao kama moto wa nyika ni juu ya uraia wa mwanamuziki Nasibu Abdul alimaarufu kama Diamond Platnumz kama ni Mganda au Mtanzania.
Cheki hii coment hapa kwenye moja ya post katika ukurasa wa Carrymastory

irenekhanthiopy
Ngoja waganda waanze kumtaka msanii waoπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
Kumbe Diamond Sio Mtanzania!
Baba mzazi wa msanii  Nasibu Abdul maarufu kama Diamond Platnumz amefunguka na kusema kwamba Diamond sio Mtanzania ila ameegemea sana kwa upande wa mama na kujiita mkigoma.


Akielezea uhusiano wa Diamond na Ukigoma katika mahojiano na Ipo TV Mzee Abdul amefunguka na kusema kuwa Diamond alizaliwa Hospitali ya Amana Dr es Salaam mwaka 89, akaishi Kariakoo na baadae akaenda Tandale.


β€œKutokana na Nasibu kubase sana upande wa Mama, ndomana anajiita mtu wa Kigoma lakini kwa kufuata sheria ilivyo, Nasibu ni Mganda sio mtu wa kigoma sababu mimi baba yake baba yangu ni Mganda mama ni Mnyiramba”. Alisema Baba diamond.

Mzee Abdul ameongeza kuwa, anaimani nasibu kujiita mtu wa Kigoma mara ya kwanza alienda alivyoimba nyimbo ya Kigoma na dada yake Queen Darleen na mara ya pili alivyoenda kwenye Tamasha lake lakini sio mtu aliyezaliwa Kigoma, amezaliwa Dar es Salaam.

Mzee Abdul ameongeza kuwa, Diamond anaweza akachagua popote anapopenda kuegemea kama ni Kigoma au Uganda.

Sheria ya uraia inasemaje?

Read more